standarde – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      19 Results   2 Domains
  11 Hits www.wonderfulpcb.com  
Ne gjithashtu përdorim paketim specializuar rrezik për mallrat e rrezikshme dhe të vlefshme, transportuesit ftohtë magazinimit për temperaturë artikujve të ndjeshme. paketimin Specialist dhe kërkesat jo-standarde paketim mund të pësojë një pagesë shtesë.
Bẹẹni, a ma lo ga didara okeere apoti. A tun lo specialized ewu packing fun lewu oja ati ti f'aṣẹ si tutu ipamọ shippers fun otutu kókó ohun kan. Specialist apoti ati ti kii-bošewa packing awọn ibeere le jẹ iye ẹya afikun idiyele.
  8 Hits www.badebotti.ch  
Çfarë ju përshkruani është përfshirë tashmë në vorbullën standarde tona prej druri. Nuk ka izolim të nevojshme sepse Red Cedar do të izolojnë shumë mirë. Ju gjithashtu do të merrni një mbulesë 10cm izolim, që mban temperaturën bashku me sistemin e ngrohjes elektrik në vlerën atë që dëshirë.
Ohun ti o ti wa ni apejuwe tẹlẹ to wa ninu wa boṣewa onigi Whirlpool. Ko si idabobo ti nilo nitori Red Cedar yoo insulate gan daradara. O yoo tun gba kan 10cm idabobo ideri, ti o ntọju awọn iwọn otutu pọ pẹlu awọn ina alapapo eto lori iye ohun ti o fẹ. Wa ti tun ẹya laifọwọyi didi Idaabobo ti o bẹrẹ ni 7 ° C '. Didi ni yio je ti ko si isoro, gbogbo wa Gbona Tubs ti wa ni produced o si dán tun ni Elo colder Canada.