tek – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      42 Results   4 Domains
  27 Hits www.badebotti.ch  
Kalo tek përmbajtja
Skip to content
  www.cyberhymnal.org  
O, eja tek Ati
Yin Oluwa, yin Oluwa,
  13 Hits www.wonderfulpcb.com  
Shtresat priren të kenë numrin 1, ose ndonjë nga katër numrat e ardhshëm edhe: 2, 4, 6, 8. bordet Layer nganjëherë kanë numra tek, por këto janë të rralla dhe do të bëjë vështirë se ndonjë ndryshim. Për shembull, materiali PCB në 5 shtresa ose 6 bordit shtresa do të jetë praktikisht identike.
Awọn nọmba ti o ßaaju kan Layer ntokasi si awọn gangan nọmba ti ifọnọhan fẹlẹfẹlẹ, jẹ o kan afisona tabi ofurufu Layer - awọn meji Layer omiran. Fẹlẹfẹlẹ ṣọ lati ni awọn nọmba 1, tabi eyikeyi ninu awọn tókàn mẹrin ani awọn nọmba: 2, 4, 6, 8. Layer lọọgan ma ni odd awọn nọmba, ṣugbọn awọn wọnyi ni o wa toje ati ki o yoo ṣe fee eyikeyi iyato. Fun apẹẹrẹ, awọn PCB ohun elo ti ni a 5 Layer tabi 6 Layer ọkọ ni yio jẹ fere aami.
  www.ngyc.com  
Kur ju të na informojë me të gjitha informatat në lidhje me produktet, ne nuk jemi të sigurt se ne të marrë informacionin e saktë, sepse kujtesës dhe shqiptim tona Dallimet do të ndikojë Quotation.3 saktë) Stafi jonë mund të mos jetë në vendet e tyre All Time, në qoftë se ai (ajo) Përgjigje telefonin tuaj në punëtorinë, është e mundur që ajo do Harrojeni kërkesën tuaj pas pune të zënë në vendin e saj. Ndërsa Fax Dhe E-Mail janë pranuar vazhdimisht, dhe menjëherë i dërgoi tek specialisti kuotim.
1) A Nilo okeerẹ Alaye Lati lorun ki a le Pese The Atunse Price. Nipa Fax Tabi Mail, Your lorun pese Alaye Information, Iru Bi: Performance ite, Tolerances, opoiye, Special ibeere Ati Nítorí On. 2) Pese ni Ṣe Nipa Isiro, Sugbon Ko Blurt Jade. Nigba ti O fun wa Pẹlu Gbogbo Alaye Nipa awọn Ọja, A Ṣe Ko daju Ti A Gba The Atunse Information, Nitori wa Memory Ati Pronunciation Iyato yoo se fe Deede Quotation.3) wa Oṣiṣẹ le Ko Jẹ Ni wọn ijoko Gbogbo Time, Bi o ba (O) dahun foonu rẹ Ni The onifioroweoro, O Se Owun to le Ti O yoo Gbagbe rẹ lorun Lẹhin ti The Sisẹ Ise Ni rẹ Ijoko. Nigba ti The Fax Ati E-Mail Ti wa ni o gba Nigbagbogbo, Ati Lẹsẹkẹsẹ firanšẹ To finnifinni Specialist. Ki O ni The Best Way Nipa Fax Tabi E-Mail Ti o ba ti O Fẹ Lati Gba Yara finnifinni. 4) Fax Ati E-Mail le Sin Bi A Gba To itaja ki o si ìbéèrè. Lẹhin Gbogbo, The Palest Inki Se Dara ju The Best Memory .. O Ṣe Ki ni akọsilẹ Nigba ti A Ṣe Ṣi iyemeji.