teknologjisë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      12 Results   2 Domains
  www.ngyc.com  
Ju mund të përdorim informacionin tuaj Magnet krahasohet me Magnet Informacionit në faqen tonë, dhe për të gjetur Magnet karakteristikë e Yours. The madhësi normale dhe formë në faqen e internetit mund të ju ndihmojë për të vendosur Size. If ju duhet më shumë informacion, Pls gjeni mbështetjen e teknologjisë.
O Ṣe Lè Lo rẹ Magnet Information Afiwe To The Magnet Alaye Lori Wa wẹẹbù, Ati Wa The Magnet iwa Of Yours.The Deede Iwon Ati apẹrẹ On The wẹẹbù Le Ran O To pinnu The Size.If O Nilo Die Information, pls Wa Technology Support.
  11 Hits www.wonderfulpcb.com  
Si pa plumb prodhues PCB, PCB Wonderful merr përparësi të teknologjisë topin lidhës formimit, teknologji elektro plating, teknologji zhytje lidhës dhe fuçi teknologjisë plating të cilat i përkasin familjes së pa plumb teknologji lidhës.
Bi awọn kan asiwaju-free PCB olupese, Iyanu PCB gba anfani ti solder rogodo Ibiyi ọna ẹrọ, elekitiro plating ọna ẹrọ, solder dipping imo ati agba plating ọna gbogbo awọn ti eyi jẹ ti ìdílé asiwaju-free solder Bluetooth. Awọn wọnyi solder imo rii daju wa pọ agbara lati ni ifijišẹ wo pẹlu isoro, tin Whiskers fun apẹẹrẹ, ti o ni ipa wa dede ti awọn ọja ati lati se asiwaju-free dada pari bi HASL, ENIG, ImAg, ati be be lori PCBs ati PCBAs.