temperatura – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      25 Results   3 Domains
  17 Hits ngyc.com  
Temperatura e lartë Magnet
Ga otutu Magnet
  wonderfulpcb.com  
•  aftësi të zgjeruara :  PCB fleksibël është në përputhje me praktikisht çdo lloj lidhës ose komponenti dhe punon edhe me opsione të tilla si lidhësit ZIP. Ata gjithashtu kryejnë shumë mirë në temperatura ekstreme dhe të ofrojë rezistencë të lartë ndaj rrezatimit dhe kimikateve.
•  mu dara Agbara :  The rọ PCB ni ibamu pẹlu fere eyikeyi iru ti asopo ohun tabi paati ati ki o ṣiṣẹ daradara pẹlu awọn aṣayan bi ZIP asopọ. Won tun ṣe lalailopinpin daradara ni awọn iwọn otutu ati ki o pese superior resistance to Ìtọjú ati kemikali.
  7 Hits badebotti.ch  
Unë jam i interesuar në një vaskë prej druri, në formën e fuçi, me një diametër të 1.80 m dhe një lartësi prej 80 cm, për 4-5 persona. Ajo do të vendoset jashtë në kopsht, gjysma në tokë, në zonat me temperatura të ulëta (deri në -15 netë dimrit).
Mo wa nife ni kan onigi bathtub, ni awọn fọọmu ti awọn agba, pẹlu kan ti ila opin ti 1.80 m ati kan iga ti 80cm, fun 4-5 eniyan. O ni yoo gbe ita ninu awọn ọgba, idaji sinu awọn ile, ni awọn agbegbe pẹlu iwọn kekere (soke to -15 otutu oru). Awọn omi yẹ ki o wa ni kikan si 38 iwọn Celsius. Lori tutu otutu oru, nibẹ gbọdọ wa ni aládàáṣiṣẹ kan eto fun alapapo awọn omi soke to awọn 4 iwọn lati se didi.