testimi – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      12 Results   2 Domains
  11 Hits www.wonderfulpcb.com  
Ekipi ynë testimi i cilësisë me kujdes kontrollon gjithçka duke u dërguar për ne.
wa didara igbeyewo egbe fara sọwedowo ohun gbogbo a rán si wa.
  www.ngyc.com  
Pra, ajo duhet të jetë mbajtur në vëmendje të rrepta dhe mbrojtjen e të kujdesshëm, kur Processing, Testimi, Transportit, ose aplikimi, Megjithatë, Small paplotësuar Këndet nuk mund të shmanget plotësisht.
The Physical Properties Of Samarium koluboti oofa o wa Gan brittle (Ani brittle ju Gilasi), Ani Nipa Tiny Force O Yoo mu A Little Chippings Tabi kún igun Lori The Edge Apá Of The oofa. O Nilo More Than A mejila Ilana Lati Rii A ọja, Ti O Se Soro Lati Yẹra The kún igun Ni Processing Tabi Ṣiṣẹ Ni The ayewo ilana. Nítorí náà, O Gbọdọ wa ni pa ni muna ọkan Ati Ṣọra Idaabobo, Nigbati Processing, Igbeyewo, Transportation, Tabi elo, Ṣugbọn, Small kún igun le Ko wa ni yee Patapata.