thotë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      43 Results   3 Domains
  40 Hits www.badebotti.ch  
Sibylle thotë:
Sibylle says:
  2 Hits www.ngyc.com  
NGYC ka kapacitet të fortë dhe të avancuara për prodhimin e të gjitha llojet e Parregullt magnet, Mirë se vini! Megjithatë, parregullt magnet do të thotë kosto të lartë dhe proces i komplikuar dhe jo të përshtatshme për prodhimin në masë.
NGYC Ni Strong Ati To ti ni ilọsiwaju Agbara Lati lọpọ Gbogbo Irú Of alaibamu oofa, Kaabo! Sibẹsibẹ, alaibamu oofa tumo High Iye Ati Idiju ilana Ati Ko Fit Fun Ibi Production. Jọwọ Kan yẹ Technical Tabi Sales Fun Elo alaye.
  www.ibnzura.com  
Me udhëzime praktike për zhvillimin personal. Ju mund të gjeni gjithçka që dëshironi sipas shijeve dhe nevojave tuaja personale. Por, çfarë do të thotë kjo për ty? Cila është feja e vërtetë e Zotit? Kush eshte e verteta?
Kini ti o ba ti wa nibẹ je ona kan lati continuously ni iriri Olorun ni lãrin rẹ ti o nšišẹ aye? Njẹ́ ènìyàn tí di ẹrú sí ìmọ̀-ẹ̀rọ ìgbàlódé? Ta ní Ọlọ́run Nínú Ẹ̀sìn Isíláàmù? Ó ṣe pàtàkì láti mọ̀ pé Mùsùlùmí kò ní ìbàṣepọ̀ ojúkojú pẹ̀lú Allah. Ta ni Ọlọ́run? Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Ìbùkún fún àwọn tí ó fẹ́ Ọlọ́run. Ṣé Àwa Mọ Jésù?