tij – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      11 Results   5 Domains
  2 Hits www.cyberhymnal.org  
Nëpër birin e tij,
E yo ni waju Re!
  4 Hits www.wonderfulpcb.com  
Bed e testimit thonjve, gjithashtu e quajti një shell të qetë ose rrjetit universal, është zbatuar përmes dhjetra e ndeshjeve testimit ngurtë ashtu si ajo që emri i tij është përshkruar.
Ibusun ti eekanna HIV, tun npe ni a tunu ikarahun tabi gbogbo akoj, ti wa ni muse nipasẹ dosinni ti gan igbeyewo amuse kan bi ohun ti awọn oniwe orukọ ti wa ni ṣàpèjúwe.
  www.ngyc.com  
Si Magnet Sintered SmCo është prodhuar me të përpunimit mekanik, dhe nuk prodhojnë me myk, kështu që nuk është Rendit Sasia minimale në përgjithësi, në aktuale ne mund të bëjmë atë edhe në qoftë se qëllim kanë një produkt. Vetëm kostoja e prodhimit është e ndryshme, Njësia çmimi i tij është më i lartë.
Bi The Sintered SmCo Magnet wa ni ṣelọpọ Pẹlu darí Processing, Ati Maa ko so Pẹlu The m, Ki O ni No kere Bere fun opoiye Ni Gbogbogbo, Ni Gangan A Ṣe Ṣe O Ani Ti o ba The Order Ni One ọja. Nikan Production iye owó Se yatọ, Awọn Unit Iye Of O Se o ga.
  3 Hits www.badebotti.ch  
Oferta mysafirët tuaj një përvojë të veçantë me një Grillkota. Siç e dini të sigurtë, A e banorë qyteti nuk është më sot “zjarri” ose “zeuseln” në ballkonin e tij të vogël. Reagime tregon se ju duhet të keni vënë vetëm dru, e para BBQ dhe gatim përbërësit dhe takëm.
Besten Dank für Ihre Anfrage. Pese rẹ titi ohun iyasoto iriri pẹlu kan Grillkota. Bi o mọ daju, Ṣe awọn townspeople ko gun loni “ina” tabi “zeuseln” lori rẹ kekere balikoni. Awọn esi tọkasi wipe o gbọdọ ti fi nikan ni igi, awọn aise BBQ ati sise eroja ati cutlery. Awọn iriri fun titi rẹ ni ki o si lati ṣe ohun gbogbo ara. Ati ki o pataki; kan cellular tabi foonu Belii ni Kota ibi fun alejo lati paṣẹ awọn omi ipese lẹẹkansi. A ti rán o gbogbo awọn alaye nipa e-mail.