tokë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      10 Results   4 Domains
  www.wonderfulpcb.com  
Kontrollet e energjisë / Ground kanë për qëllim për të gjetur defekte të mundshme manufacturability në pushtet, tokë dhe shtresa të përziera. Ai përdor algoritme të ndryshme për të diagnostikuar pushtet dhe terren shtresa negative dhe pozitive.
The Power / Ilẹ sọwedowo ti wa ni ti a ti pinnu lati wa pọju manufacturability abawọn ninu agbara, ilẹ ati adalu fẹlẹfẹlẹ. O nlo o yatọ si aligoridimu lati ṣe iwadii odi ati ki o rere agbara ati ilẹ fẹlẹfẹlẹ. Awọn ifilelẹ ti awọn akosile ti wa ni afihan ni awọn wọnyi Table 3.
  www.ibnzura.com  
Jeta në tokë është një provë. Me udhëzime praktike për zhvillimin personal. Ju mund të gjeni gjithçka që dëshironi sipas shijeve dhe nevojave tuaja personale. Por, çfarë do të thotë kjo për ty? Cila është feja e vërtetë e Zotit?
Kini ti o ba ti wa nibẹ je ona kan lati continuously ni iriri Olorun ni lãrin rẹ ti o nšišẹ aye? Njẹ́ ènìyàn tí di ẹrú sí ìmọ̀-ẹ̀rọ ìgbàlódé? Ta ní Ọlọ́run Nínú Ẹ̀sìn Isíláàmù? Ó ṣe pàtàkì láti mọ̀ pé Mùsùlùmí kò ní ìbàṣepọ̀ ojúkojú pẹ̀lú Allah. Ta ni Ọlọ́run? Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Ìbùkún fún àwọn tí ó fẹ́ Ọlọ́run. Ṣé Àwa Mọ Jésù?
  6 Hits www.badebotti.ch  
Unë jam i interesuar në një vaskë prej druri, në formën e fuçi, me një diametër të 1.80 m dhe një lartësi prej 80 cm, për 4-5 persona. Ajo do të vendoset jashtë në kopsht, gjysma në tokë, në zonat me temperatura të ulëta (deri në -15 netë dimrit).
Mo wa nife ni kan onigi bathtub, ni awọn fọọmu ti awọn agba, pẹlu kan ti ila opin ti 1.80 m ati kan iga ti 80cm, fun 4-5 eniyan. O ni yoo gbe ita ninu awọn ọgba, idaji sinu awọn ile, ni awọn agbegbe pẹlu iwọn kekere (soke to -15 otutu oru). Awọn omi yẹ ki o wa ni kikan si 38 iwọn Celsius. Lori tutu otutu oru, nibẹ gbọdọ wa ni aládàáṣiṣẹ kan eto fun alapapo awọn omi soke to awọn 4 iwọn lati se didi.