tregon – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      10 Results   2 Domains
  8 Hits www.badebotti.ch  
Galeri ynë foto ju tregon shumë më shumë produkte fotografi dhe instalimet me klientët tanë.
Fọto fihan wa gallery ọpọlọpọ siwaju sii awọn ọja awọn aworan ati awọn fifi sori ẹrọ ti awọn onibara wa.
  2 Hits www.wonderfulpcb.com  
Me cilësi të lartë trillim PCB dhe kuvendit shërbime nga PCB Wonderful rrjedhin nga të dy standardet rigoroze të prodhimit PCB, rregulloret në procesin e prodhimit dhe saktësi të lartë e qark pajisjeve bordet e kuvendit. Procesi ynë PCB kuvendit përputhet me kërkesat e prodhimit të IPC-610D, JSTD-020C, JSTD-005 dhe JSTD22-B117. Tabela e mëposhtme tregon disa nga pajisjet tona PCBA me modele dhe veçoritë e tyre:
Ga-didara PCB paromolohun ati ijọ iṣẹ lati Iyanu PCB nianfani lati mejeji nira PCB ẹrọ awọn ajohunše, awọn ilana ni ẹrọ ilana ati ki o ga yiye ti Circuit lọọgan ijọ awọn ẹrọ. Wa PCB ijọ ilana faramo ẹrọ ibeere ti IPC-610D, JSTD-020C, JSTD-005 ati JSTD22-B117. Awọn wọnyi tabili ti fihan diẹ ninu awọn ti wa PCBA awọn ẹrọ pẹlu wọn si dede ati awọn ẹya ara ẹrọ: