ujit – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      14 Results   3 Domains
  2 Hits www.wonderfulpcb.com  
Bombol me vrimë nxjerrëse e ujit Printed Circuit Board
Omi Dispenser tejede Circuit Board
  www.ngyc.com  
Megjithatë, kjo nuk është shumë serioze Rust Dukuria krahasuar me NdFeB magnet, si SmCo magnet Përmbajnë Lower Iron Element Than NdFeB. Kur SmCo magnet janë përdorur në det të ujit, ajo do të prodhojë disa pika ndryshk mbi sipërfaqe, por nuk ndikojnë performancën e saj dhe zbatimit.
Samarium koluboti oofa Will ipata Niwon oniwe-Tiwqn Ni Iron Ano. Sibẹsibẹ, O Se Ko Gan pataki ipata lasan Akawe Pẹlu NdFeB oofa, Bi SmCo oofa Ni Lower Iron Ano Than NdFeB. Nigba ti SmCo oofa wa ni lo Ni Òkun Water, O Yoo so Diẹ ninu awọn akọjọ ipata Lori dada, Ṣugbọn Ṣe Ko Kàn oniwe-Performance Ati elo.
  11 Hits www.badebotti.ch  
Ajo do të vendoset jashtë në kopsht, gjysma në tokë, në zonat me temperatura të ulëta (deri në -15 netë dimrit). Uji duhet të jetë i nxehtë për të 38 gradë Celsius. Në netët e dimrit të ftohtë, duhet të ketë një sistem të automatizuar për ngrohjen e ujit deri në 4 gradë për të parandaluar ngrirjen.
Mo wa nife ni kan onigi bathtub, ni awọn fọọmu ti awọn agba, pẹlu kan ti ila opin ti 1.80 m ati kan iga ti 80cm, fun 4-5 eniyan. O ni yoo gbe ita ninu awọn ọgba, idaji sinu awọn ile, ni awọn agbegbe pẹlu iwọn kekere (soke to -15 otutu oru). Awọn omi yẹ ki o wa ni kikan si 38 iwọn Celsius. Lori tutu otutu oru, nibẹ gbọdọ wa ni aládàáṣiṣẹ kan eto fun alapapo awọn omi soke to awọn 4 iwọn lati se didi.