ulëta – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      11 Results   2 Domains
  8 Hits www.badebotti.ch  
Unë jam i interesuar në një vaskë prej druri, në formën e fuçi, me një diametër të 1.80 m dhe një lartësi prej 80 cm, për 4-5 persona. Ajo do të vendoset jashtë në kopsht, gjysma në tokë, në zonat me temperatura të ulëta (deri në -15 netë dimrit).
Mo wa nife ni kan onigi bathtub, ni awọn fọọmu ti awọn agba, pẹlu kan ti ila opin ti 1.80 m ati kan iga ti 80cm, fun 4-5 eniyan. O ni yoo gbe ita ninu awọn ọgba, idaji sinu awọn ile, ni awọn agbegbe pẹlu iwọn kekere (soke to -15 otutu oru). Awọn omi yẹ ki o wa ni kikan si 38 iwọn Celsius. Lori tutu otutu oru, nibẹ gbọdọ wa ni aládàáṣiṣẹ kan eto fun alapapo awọn omi soke to awọn 4 iwọn lati se didi.
  3 Hits www.wonderfulpcb.com  
Arsyeja për këto çmime të larta është procesi alternative që shkon në prodhimin e bordeve të pazakontë PCB. Në të njëjtën mënyrë, disa prodhime PCB kthehet të jetë jo aq fitimprurës ose suksesshëm kur mils ulëta ose Vias brendshme janë paraqitur, dhe çmimi i lartë është vendosur të mblidhte humbjet.
PCB ojo melo-owo sii nigbati o ni awọn ẹya ara ẹrọ bi wura awọn taabu, afọju tabi sin vias, tabi nipasẹ nkún. Bakanna, PCB pẹlu ila / iwọn aye ni isalẹ 6 mils tun duro lati na diẹ ẹ sii. Awọn idi fun awọn wọnyi ti o ga owo ni awọn maili ilana ti o lọ sinu isejade ti dani PCB lọọgan. Nipa kanna tokini, awọn PCB iṣelọpọ tan jade lati wa ko fere bi ere tabi aseyori nigbati kekere mils tabi akojọpọ vias ti wa ni ifihan, ati awọn ti o ga owo ti ṣeto si recoup adanu. Fabricators tẹlẹ ti èso PCB pẹlu ila / iwọn wiwọn bi kekere bi 3 mils, ṣugbọn yi ni gbogbo ko niyanju ayafi ti o ni rẹ nikan aṣayan fun a pato paati.