veçantë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      32 Results   3 Domains
  21 Hits www.badebotti.ch  
Veprimi i veçantë - deri në 30% zbritje !
Sonder-Aktion - bis zu 30% Rabatt !
  4 Hits www.ngyc.com  
Magnet veçantë formë me Axial tërheqje
Special sókè Magnet Pẹlu asiali Magnetization
  7 Hits www.wonderfulpcb.com  
Mesatarja Anëtari më i elektronikës në shtëpi do të përjetojnë këtë problem, kur njëri nga butonat në një makinë llogaritëse ndalesa të punës. Çdo buton shtyn poshtë në një pjesë të veçantë të një bordi shtresë, dhe kur një spot merr meta, butonin që lidhet në atë vend nuk mund të dërgojë sinjalin e tij.
Ọkan ninu awọn diẹ troublesome occurrences lori kan Layer ọkọ ni nigbati a olubasọrọ fi opin si ni ati ki o jade ni diẹ ninu awọn ojuami pẹlú awọn ọkọ. Awọn diẹ ti yi ṣẹlẹ, awọn Gere ti ti apa ti awọn ọkọ ni oniduro lati fi fun jade šee igbọkanle. Awọn apapọ ile Electronics olumulo yoo ni iriri isoro yi nigba ti ọkan ninu awọn bọtini lori kan isiro ma duro ṣiṣẹ. Kọọkan bọtini presses mọlẹ lori kan pato ara ti a Layer ọkọ, ati nigbati ọkan iranran n ni mẹhẹ, awọn bọtini ti o correlates si wipe iranran ko le fi awọn oniwe-ifihan.