TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français
Source Languages Target Languages
 •  English
 •  German
 •  French
 •  Italian
 •  Spanish
 •  Abkhazian
 •  Afrikaans
 •  Albanian
 •  Amharic
 •  Arabic
 •  Armenian
 •  Assamese
 •  Asturian
 •  Azerbaijani
 •  Bashkir
 •  Bambara
 •  Basque
 •  Belarusian
 •  Bengali
 •  Bhojpuri
 •  Bosnian
 •  Breton
 •  Buginese
 •  Bulgarian
 •  Burmese
 •  Catalan
 •  Cebuano
 •  Chichewa
 •  Chinese
 •  Corsican
 •  Croatian
 •  Czech
 •  Danish
 •  Dhivehi
 •  Dutch
 •  Esperanto
 •  Estonian
 •  Fijian
 •  Faroese
 •  Finnish
 •  Frisian
 •  Friulian
 •  Georgian
 •  Galician
 •  Greek
 •  Greenlandic
 •  Guarani
 •  Gujarati
 •  Hausa
 •  Haitian
 •  Hawaiian
 •  Hebrew
 •  Hindi
 •  Hungarian
 •  Icelandic
 •  Ido
 •  Ilokano
 •  Indonesian
 •  Interlingua
 •  Interlingue
 •  Inuktitut
 •  Irish
 •  Japanese
 •  Javanese
 •  Kannada
 •  Kapampangan
 •  Kashmiri
 •  Kazakh
 •  Khmer
 •  Kinyarwanda
 •  Kirghiz
 •  Korean
 •  Kurdish
 •  Lao
 •  Latin
 •  Latvian
 •  Lingala
 •  Lithuanian
 •  Luganda
 •  Luxembourgish
 •  Malagasy
 •  Macedonian
 •  Malay
 •  Malayalam
 •  Maltese
 •  Manx
 •  Maori
 •  Marathi
 •  Mongolian
 •  Navajo
 •  Nauruan
 •  Nepali
 •  Norwegian
 •  Occitan
 •  Oriya
 •  Oromo
 •  Panjabi
 •  Pashto
 •  Persian
 •  Polish
 •  Portuguese
 •  Quechua
 •  Romani
 •  Raeto Romance
 •  Romanian
 •  Russian
 •  Sango
 •  Samoan
 •  Sanskrit
 •  Sardinian
 •  Scots
 •  Scottish Gaelic
 •  Serbian
 •  Serbo Croatian
 •  Shona
 •  Sindhi
 •  Sinhala
 •  Slovak
 •  Slovenian
 •  Somali
 •  Sotho
 •  Sudanese
 •  Swahili
 •  Swazi
 •  Swedish
 •  Tagalog
 •  Tahitian
 •  Tajik
 •  Tamil
 •  Tatar
 •  Telugu
 •  Tetum
 •  Thai
 •  Tibetan
 •  Tigrinya
 •  Tok Pisin
 •  Tonga
 •  Tsonga
 •  Tswana
 •  Turkish
 •  Turkmen
 •  Twi
 •  Ukrainian
 •  Uighur
 •  Urdu
 •  Uzbek
 •  Volapuk
 •  Vietnamese
 •  Walloon
 •  Waray
 •  Welsh
 •  Wolof
 •  Xhosa
 •  Yoruba
 •  Yiddish
 •  Zulu
 •  Zhuang
 •  English
 •  German
 •  French
 •  Italian
 •  Spanish
 •  Abkhazian
 •  Afrikaans
 •  Albanian
 •  Amharic
 •  Arabic
 •  Armenian
 •  Assamese
 •  Asturian
 •  Azerbaijani
 •  Bashkir
 •  Bambara
 •  Basque
 •  Belarusian
 •  Bengali
 •  Bhojpuri
 •  Bosnian
 •  Breton
 •  Buginese
 •  Bulgarian
 •  Burmese
 •  Catalan
 •  Cebuano
 •  Chichewa
 •  Chinese
 •  Corsican
 •  Croatian
 •  Czech
 •  Danish
 •  Dhivehi
 •  Dutch
 •  Esperanto
 •  Estonian
 •  Fijian
 •  Faroese
 •  Finnish
 •  Frisian
 •  Friulian
 •  Georgian
 •  Galician
 •  Greek
 •  Greenlandic
 •  Guarani
 •  Gujarati
 •  Hausa
 •  Haitian
 •  Hawaiian
 •  Hebrew
 •  Hindi
 •  Hungarian
 •  Icelandic
 •  Ido
 •  Ilokano
 •  Indonesian
 •  Interlingua
 •  Interlingue
 •  Inuktitut
 •  Irish
 •  Japanese
 •  Javanese
 •  Kannada
 •  Kapampangan
 •  Kashmiri
 •  Kazakh
 •  Khmer
 •  Kinyarwanda
 •  Kirghiz
 •  Korean
 •  Kurdish
 •  Lao
 •  Latin
 •  Latvian
 •  Lingala
 •  Lithuanian
 •  Luganda
 •  Luxembourgish
 •  Malagasy
 •  Macedonian
 •  Malay
 •  Malayalam
 •  Maltese
 •  Manx
 •  Maori
 •  Marathi
 •  Mongolian
 •  Navajo
 •  Nauruan
 •  Nepali
 •  Norwegian
 •  Occitan
 •  Oriya
 •  Oromo
 •  Panjabi
 •  Pashto
 •  Persian
 •  Polish
 •  Portuguese
 •  Quechua
 •  Romani
 •  Raeto Romance
 •  Romanian
 •  Russian
 •  Sango
 •  Samoan
 •  Sanskrit
 •  Sardinian
 •  Scots
 •  Scottish Gaelic
 •  Serbian
 •  Serbo Croatian
 •  Shona
 •  Sindhi
 •  Sinhala
 •  Slovak
 •  Slovenian
 •  Somali
 •  Sotho
 •  Sudanese
 •  Swahili
 •  Swazi
 •  Swedish
 •  Tagalog
 •  Tahitian
 •  Tajik
 •  Tamil
 •  Tatar
 •  Telugu
 •  Tetum
 •  Thai
 •  Tibetan
 •  Tigrinya
 •  Tok Pisin
 •  Tonga
 •  Tsonga
 •  Tswana
 •  Turkish
 •  Turkmen
 •  Twi
 •  Ukrainian
 •  Uighur
 •  Urdu
 •  Uzbek
 •  Volapuk
 •  Vietnamese
 •  Walloon
 •  Waray
 •  Welsh
 •  Wolof
 •  Xhosa
 •  Yoruba
 •  Yiddish
 •  Zulu
 •  Zhuang
Keybot      18 Results   4 Domains
  10 Hits www.wonderfulpcb.com  
Filloni nga dërguar një kërkesë kuotë për projektin tuaj doganore PCB Kuvendit të wonderful@wonderfulpcb.com Sigurohuni që të përfshijë të projektimit dosjen tuaj PCB, bom dhe kërkesat e tjera të veçanta.
Fe lo anfani ti wa Free DFM aṣayan? Bẹrẹ lati rán a ń ìbéèrè fun nyin aṣa PCB Apejọ ise agbese to wonderful@wonderfulpcb.com Rii daju pe o ni rẹ PCB oniru faili, BOM ati awọn miiran kan pato awọn ibeere. Wa òjíṣẹ yoo ṣayẹwo rẹ faili ki o si fun a aṣa finnifinni laarin 1-2 ṣiṣẹ ọjọ.
  4 Hits www.badebotti.ch  
Sibylle në Kërkimet vizitor / ÇmimetMirëdita z Anthamatten Ju faleminderit për Kontaktaufnahme. Gerne tuaj ne do t'ju dërgojmë listën e çmimeve me e-mail. Ne kemi zbritje deri në 50% Ofron Off dhe të ndryshme të veçanta që nuk janë të listuara në listën e çmimeve. Ne do t'ju këshillojë.
Sibylle on Alejo awọn ibeere / Iye owoTi o dara ọjọ Ogbeni Anthamatten dupẹ fun rẹ Kontaktaufnahme.Gerne a yoo fi o ni owo akojọ nipa e-mail. A ni eni soke to 50% Si pa ati orisirisi ipese pataki ti a ti ko akojọ si lori awọn owo akojọ. A o ni imọran ti o. Jọwọ pe wa, Iru. 052 347 37 27 tabi fun wa ni nọmba foonu rẹ mọ. Ọpọlọpọ o ṣeun ati ni irú n ṣakiyesi Sibylle Maglia
  3 Hits www.ngyc.com  
Produkte General 0.15mm, 0.2mm Produkte të veçanta
General Products 0.15mm, Special Products 0.2mm
  www.sacc.to  
Dhuna seksuale është nje pervoje e tmerrshme dhe te dhunuarit zakonísht perjetojne shumë emocíone qe mund te kene shume efekte negative mbi te ardhmen e tyre. Infermjerja dhe doktorí janë gatí per ndíhmë dhe afrojnë konsultíme te veçanta qe ju ndíhmojne ju të ballafaqohení me jeten.
Awon olubewo wa yi o seto ati itoju ti o ba to. Nwon yi o si pe awon dokita ati nosi ti yi o se itoju ati aajo re. Nwon a si fi e si iloiti o paroro rinu ile iwosan wa. Asiko yii in nwon a gbo awon oro ati alaye ti o ba fun nwon, a si se alaye awon nkan ti o le se. Ti o ba in nkan ti o le ti se eri re, boya bi o ti se fara pa in ti ko si kuro lokan re lati ojo naa. Nosi yi o se alaye awon ona ti o le gba. Ti o ba fe fun wa ri gbogbo bi o ti sa sele, a o pe dokita lati be o wo.