veprimi – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      11 Results   2 Domains
  9 Hits www.badebotti.ch  
Veprimi i veçantë - deri në 30% zbritje !
Sonder-Aktion - bis zu 30% Rabatt !
  2 Hits www.wonderfulpcb.com  
Ky funksion ka për qëllim për të gjetur defekte të mundshme manufacturability në shtresa sinjal dhe shtresa të përziera dhe të gjenerojë statistika. Veprimi mund të veprojë në çdo shtresë, por është menduar kryesisht për shtresat sinjal.
Iṣẹ yi ti a ti pinnu lati wa pọju manufacturability bi Signal fẹlẹfẹlẹ ati adalu fẹlẹfẹlẹ ati ina statistiki. Awọn iṣẹ le ṣiṣẹ lori eyikeyi Layer, sugbon ti wa ni o kun a ti pinnu fun ifihan fẹlẹfẹlẹ. O nlo awọn Layer ara ati eyikeyi NC (lu tabi ipa) Layer ti gun o. Awọn ifilelẹ ti awọn akosile ti wa ni afihan ni awọn wọnyi Table 2.