verdhë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      20 Results   1 Domain
  20 Hits www.wonderfulpcb.com  
Kjo, nga ana tjetër, e bën më të lehtë për montues elektronike për të vendosur çdo PCB në vendin e duhur dhe në drejtimin e duhur për secilin komponent. Shtresa silkscreen është zakonisht e bardhë, edhe pse ngjyra të tilla si të kuqe, të verdhë, gri dhe i zi janë gjithashtu të përdorur ndonjëherë.
Loke awọn alawọ soldermask ni awọn silkscreen Layer, eyi ti o ṣe afikun awọn lẹta ati awọn ìtúwò ifi ti o ṣe a PCB ṣeékà to tekinoloji pirogirama. Eleyi, ni Tan, mu ki o rọrun fun Electronics assemblers lati gbe kọọkan PCB ni awọn to dara ibi ati ninu awọn itọsọna ọtun lori kọọkan paati. Awọn silkscreen Layer jẹ maa n funfun, bi o tilẹ awọn awọ bi pupa, ofeefee, grẹy ati dudu ti wa ni tun ma lo.