vrimë – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      59 Results   2 Domains
  58 Hits wonderfulpcb.com  
• Praruar nëpër vrima. Një vrimë që shkon drejt përmes një PCB, zakonisht me qëllim të lidhjes tjetër komponent. Vrimë është praruar dhe zakonisht përmban një unazë unazor.
• Palara, nipasẹ iho. A iho ti o lọ taara nipasẹ kan PCB, maa fun awọn idi ti pọ miran paati. Awọn iho ti wa ni palara ki o si maa ẹya ohun annular iwọn.
  ngyc.com  
2. Dimension Factor: shumë e madhe dhe e vogël Dimension, Ones të veçanta është e vështirë për të përpunimit, Ones shumë e vogël dimension është i vështirë për përpunim mekanik dhe humbur shpesh, shumë e vështirë për të vlerësuar shkallën e Scrap dhe të humbur, Too ato të mëdha dimension do të jetë chapped Zakonisht , këto produkte kanë të Lartë probabiliteti i remaking dhe komplementaritetit. 3. Shape Factor: parregullt formë produkt, veçanërisht Magnet kanë një vrimë në të, do të, të ketë chipping dhe plasaritje në machining Si e brishtë të lartë dhe të stresit në procesin e makinës.
O ni Ọpọlọpọ awọn Okunfa Fun pẹ For The Ifijiṣẹ Ọjọ, Bi Awọn Performance, The Dimension Ati Awọn apẹrẹ Of Magnet. 1.Performance ifosiwewe, Unconventionality Performance, Bi The LTC (YXG22), Low Coercivity ọja (Ni The "L" Ni The ite Name) Ati Miiran Wọpọ lo Performance, Ewo ite Nilo Lati Jẹ Tun-Agbese Fun The elo System, yo, milling, titẹ, Sintering Ati iṣapẹẹrẹ ilana, Ati The Technics Se Die Complex, Ani The orisirisi Of Afefe yoo Kàn The Performance, Ati Ṣe ko wá To The Standard, Nigbana ni Nilo atunṣe O. Eleyi Ṣe nikan ni Awọn Isoro Ni Roughcast ilana, Boya ni Ọpọlọpọ awọn miiran isoro Ni The machining ilana, Nítorí náà, Yoo duro Fun The Ifijiṣẹ Time. 2.Dimension ifosiwewe: Ju Tobi Ati Kekere Dimension, Special Àwọn Se Lile fun machining, Ju Small Dimension Àwọn Se Lile Fun Tooling Ati Nu Nigbagbogbo, Gan Lile Fun The esitimeti The Rate Of alokuirin Ati sọnu, Ju Tobi Dimension Àwọn Yoo Ki Chapped Maa , Awọn wọnyi Products Ni The ga iṣeeṣe ti remaking Ati Complementarity. 3.Shape ifosiwewe: alaibamu apẹrẹ ọja, Paapa The Magnet Ni A iho Ni It, Yoo; Ni The Chipping Ati wo inu Ni machining Bi The High brittle Ati Wahala Ni Machine ilana. O Yoo Tun duro Fun The Ifijiṣẹ. O Tun Ni Miiran ifosiwewe To Kàn The Ifijiṣẹ Time, Bi Diẹ ninu awọn ọja Boya Nilo Special Ọpa, eyi ti yoo ni A ilana Of Igbeyewo Ni Gbogbogbo. Ni Aropo, Igba Boya ni The Small ìfípáda Fun The machining, O Yoo Tun ni agba ni Ifijiṣẹ Ọjọ.