tuaja – Traduction en Yoruba – Dictionnaire Keybot

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch English Spacer Help
Langues sources Langues cibles
Keybot      50 Résultats   3 Domaines
  19 Treffer www.badebotti.ch  
Ruaj Kliko dhe 'objektiv’ mund të ngarkoni këto dokumente në kompjuterin tuaj. Gëzojnë studimeve tuaja ..
Gbàlà ni Tẹ ki o si 'afojusun’ le po si awọn wọnyi awọn iwe aṣẹ lori kọmputa rẹ. Gbadun rẹ-ẹrọ ..
  30 Treffer www.wonderfulpcb.com  
Në mënyrë të ngjashme, ne jemi të kujdesshëm që të përmbushin të gjitha specifikimet tuaja, në krye të atyre të përcaktuara nga organet që rregullojnë ne regjistroheni.
Bakanna ni, a ba wa ni ṣọra lati fojusi si gbogbo ni pato, lori oke ti awon ti ṣeto nipasẹ awọn regulating ara ti a alabapin si.
  www.ibnzura.com  
Jeta në tokë është një provë. Me udhëzime praktike për zhvillimin personal. Ju mund të gjeni gjithçka që dëshironi sipas shijeve dhe nevojave tuaja personale. Por, çfarë do të thotë kjo për ty? Cila është feja e vërtetë e Zotit?
Kini ti o ba ti wa nibẹ je ona kan lati continuously ni iriri Olorun ni lãrin rẹ ti o nšišẹ aye? Njẹ́ ènìyàn tí di ẹrú sí ìmọ̀-ẹ̀rọ ìgbàlódé? Ta ní Ọlọ́run Nínú Ẹ̀sìn Isíláàmù? Ó ṣe pàtàkì láti mọ̀ pé Mùsùlùmí kò ní ìbàṣepọ̀ ojúkojú pẹ̀lú Allah. Ta ni Ọlọ́run? Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Ìbùkún fún àwọn tí ó fẹ́ Ọlọ́run. Ṣé Àwa Mọ Jésù?