tuaja – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot 30 Results  www.wonderfulpcb.com
  Material Furnizuesi - S...  
Në mënyrë të ngjashme, ne jemi të kujdesshëm që të përmbushin të gjitha specifikimet tuaja, në krye të atyre të përcaktuara nga organet që rregullojnë ne regjistroheni.
Bakanna ni, a ba wa ni ṣọra lati fojusi si gbogbo ni pato, lori oke ti awon ti ṣeto nipasẹ awọn regulating ara ti a alabapin si.
  FR4 8-layer PCB Kuvendi...  
Wonderful  është profesionalisht në prodhimin e Electronics Consumer Kuvendi PCB, ne nuk shesim produktet e gatshme të konsumit, por ne mbështesim fuqimisht për industrinë e konsumit elektronike, duke përfshirë prodhimin dhe shitjet e PCB konsumit elektronik, të konsumit elektronike PCBA përpunimit të produktit të përfunduar, shitjet, dhe kështu me radhë. Ne mund të sigurojmë që ndryshon e PCB konsumit elektronik ose Kuvendi PCB për të përshtaten për të gjitha aplikacionet tuaja të konsumit elektronike.
Iyanu  ni agbejoro ni ẹrọ onibara Electronics PCB Apejọ, a ko ta pari onibara awọn ọja, sugbon a strongly ni atilẹyin fun Itanna onibara ile ise, pẹlu isejade ati tita ti olumulo ẹrọ itanna PCB, ti olumulo ẹrọ itanna PCBA pipe ọja processing, tita, ati bẹ lori. a le pese ti o yatọ ti olumulo ẹrọ itanna PCB tabi PCB Apejọ lati ba awọn fun gbogbo rẹ onibara ẹrọ itanna ohun elo.
  FAQs - Shenzhen Wonderf...  
Herë të çojë hyjnë në fuqi kur (1) kemi marrë depozitën tuaj, dhe (2) kemi miratimin përfundimtar për produktet tuaj. Nëse kohët tona të çojë nuk punojnë me afat tuaj, ju lutem shkoni në kërkesat tuaja me shitje tuaj.
Fun ayẹwo, awọn asiwaju akoko jẹ nipa 7 ọjọ. Fun ibi-gbóògì, awọn asiwaju akoko ni 20-30 ọjọ lẹhin gbigba awọn ohun idogo owo. Awọn asiwaju igba di doko nigba ti (1) a ti gba rẹ idogo, ati (2) ti a ni rẹ ase alakosile fun awọn ọja rẹ. Ti o ba ti wa asiwaju igba ko sise pẹlu rẹ akoko ipari, jọwọ lọ lori rẹ ibeere pẹlu rẹ sale. Ni gbogbo igba ti a yoo gbiyanju lati gba rẹ aini. Ni ọpọlọpọ igba ti a wa ni anfani lati ṣe bẹ.
  AFTËSITË - Shenzhen Won...  
Në përgjithësi, koha jonë të çojë varet nga kompleksiteti dizajnit tuaj qarkor dhe kërkesat tuaja me porosi. Ne jemi të aftë për prototip bordet me 3-7 ditë. Sa për prodhimin e standarde PCB, ne ofrojmë 3 opsione kohë të çojë.
Gbogbo soro, wa asiwaju akoko da lori rẹ Circuit design ká complexity ati awọn rẹ aṣa awọn ibeere. A ba lagbara lati Afọwọkọ lọọgan pẹlu 3-7 ọjọ. Bi fun boṣewa PCB gbóògì, ti a nse 3 asiwaju akoko awọn aṣayan. Jọwọ tọkasi awọn wọnyi tabili fun alaye info. O le yan rẹ fẹ asiwaju akoko nigba ti idiyele online, a yoo ṣe iṣiro awọn PCB iye owo da lori rẹ ti a beere asiwaju akoko accordingly.
  FAQs - Shenzhen Wonderf...  
Herë të çojë hyjnë në fuqi kur (1) kemi marrë depozitën tuaj, dhe (2) kemi miratimin përfundimtar për produktet tuaj. Nëse kohët tona të çojë nuk punojnë me afat tuaj, ju lutem shkoni në kërkesat tuaja me shitje tuaj.
Fun ayẹwo, awọn asiwaju akoko jẹ nipa 7 ọjọ. Fun ibi-gbóògì, awọn asiwaju akoko ni 20-30 ọjọ lẹhin gbigba awọn ohun idogo owo. Awọn asiwaju igba di doko nigba ti (1) a ti gba rẹ idogo, ati (2) ti a ni rẹ ase alakosile fun awọn ọja rẹ. Ti o ba ti wa asiwaju igba ko sise pẹlu rẹ akoko ipari, jọwọ lọ lori rẹ ibeere pẹlu rẹ sale. Ni gbogbo igba ti a yoo gbiyanju lati gba rẹ aini. Ni ọpọlọpọ igba ti a wa ni anfani lati ṣe bẹ.
  Test elektrike - Shenzh...  
Përveç kësaj, disa raporte mund të përmblidhen me anë të rezultateve të testimit, duke përfshirë seksion kryq, solderability, forca zhvishem etj në mënyrë që performanca ideal dhe të gjitha funksionet e bordeve të zhveshur mund të realizohet tërësisht në projektet tuaja praktike.
Boya ibusun kan ti eekanna HIV tabi ń fò ibere HIV, ni idanwo awọn ohun kun bo lati ṣi, owo, capacitance to resistance ni a Circuit lori kọọkan igboro ọkọ. Ni afikun, diẹ ninu awọn iroyin le wa ni nisoki nipa igbeyewo esi pẹlu agbelebu apakan, solderability, Peeli agbara ati be be lo ki bojumu išẹ ati gbogbo awọn iṣẹ ti igboro lọọgan le wa ni mo daju ninu rẹ asa ise agbese.
  Neni i parë - Shenzhen ...  
Për më tepër, inxhinierët tanë do të jetë në dispozicion për të dalë me sugjerime se si të merret me gabimet në mënyrë që të sigurohemi tuaja Karakteristikat e projektimit PCB mund të pajtohet plotësisht me performancën e produkteve dhe projekteve.
Lọgan ti FAI wa ni ti pari, a yoo pese ti o pẹlu bamu se ayewo Iroyin fun igba akọkọ article Circuit ọkọ. Siwaju si, wa Enginners yio jẹ wa lati wá soke pẹlu awọn didaba lori bi lati wo pẹlu aṣiṣe ki bi lati rii daju rẹ PCB oniru abuda le mo ni ibamu pẹlu awọn iṣẹ ti awọn ọja ati ise agbese.
  PCB Kuvendi FR4 Materia...  
Ne gjithashtu kemi aftësinë për layout PCB, PCBA dhe asamble qarkore, e specializuar në prodhimin e produkteve të ndryshme elektronike bazuar në planet tuaja të përshtatur dhe të bëjë PCBA, kuvendi PCB për të gjitha llojet e vogla, produkteve elektronike medium Vëllimi
A tun ni agbara fun PCB akọkọ, PCBA ati Circuit ijọ, amọja ni producing awọn orisirisi itanna awọn ọja da lori rẹ ti adani awọn aṣa ati ki o ṣe PCBA, PCB ijọ fun gbogbo iru awọn ti kekere, alabọde iwọn didun itanna awọn ọja
  Neni i parë - Shenzhen ...  
Edhe pse pagesë DML & DFA kontroll do të zbatohen para bordet qark asamblesë, çështje e mundshme mund të ndodhin gjatë procesit të kuvendit PCB. Në mënyrë për të ju kursejnë kohë dhe të rritur saktësinë e produkteve tuaja në masë me një kosto të ulët, ne ofrojmë inspektimin e parë artikull dhe të shërbimit miratimit.
Bó tilẹ jẹ pé Free DFM & DFA ayẹwo yoo loo ṣaaju ki o to Circuit lọọgan ijọ, ti ṣee ṣe oran le waye nigba ti PCB ijọ ilana. Ni ibere lati fi awọn ti o akoko ki o si mu titunse ti rẹ ibi ọja ni a iye owo kekere, ti a nse akọkọ article ayewo ati ìtẹwọgbà iṣẹ.
  Neni i parë - Shenzhen ...  
Ne jemi plotësisht të vetëdijshëm për rëndësinë e kohës dhe saktësi për ju, e cila është arsyeja pse ne të përkushtuar veten për të dyfishtë konfirmuar projektimit dosjen tuaj qark para prodhim PCB dhe shpejt diskutuar me ju, kur ka ndonjë shqetësim apo pyetje në bordet tuaja qark të shtypura gjatë prodhimit.
A wa ni kikun mọ ti awọn lami ti akoko ati awọn išedede si o, ti o jẹ idi ti a ṣe ara wa lati ė ifẹsẹmulẹ rẹ Circuit oniru faili ṣaaju ki o to PCB ẹrọ ati ni kiakia jíròrò pẹlu nyin nigba ti o wa ni eyikeyi ibakcdun tabi ibeere lori rẹ tejede Circuit lọọgan nigba gbóògì.
  Kuvendi PCB Hyrje Shemb...  
Ne gjithashtu kemi aftësinë për layout PCB, PCBA dhe asamble qarkore, e specializuar në prodhimin e produkteve të ndryshme elektronike bazuar në planet tuaja të përshtatur dhe të bëjë PCBA, kuvendi PCB për të gjitha llojet e vogla, produkteve elektronike medium Vëllimi
A tun ni agbara fun PCB akọkọ, PCBA ati Circuit ijọ, amọja ni producing awọn orisirisi itanna awọn ọja da lori rẹ ti adani awọn aṣa ati ki o ṣe PCBA, PCB ijọ fun gbogbo iru awọn ti kekere, alabọde iwọn didun itanna awọn ọja
  Kuvendi PCB Hyrje Shemb...  
Duke bërë të mundur që ju të përqëndrohet në zhvillimin e produkteve dhe shitjet, ne mund të zgjidhur çështjet e teknologjisë tuaja të prodhimit dhe të kujdeset për cilësinë e produktit
Muu o si idojukọ lori ọja idagbasoke ati tita, a le yanju rẹ gbóògì ọna ẹrọ awon oran ati ki o ya itoju ti ọja didara
  PCB Kuvendi FR4 Materia...  
Duke bërë të mundur që ju të përqëndrohet në zhvillimin e produkteve dhe shitjet, ne mund të zgjidhur çështjet e teknologjisë tuaja të prodhimit dhe të kujdeset për cilësinë e produktit
Muu o si idojukọ lori ọja idagbasoke ati tita, a le yanju rẹ gbóògì ọna ẹrọ awon oran ati ki o ya itoju ti ọja didara
  Kontrolli Industrial PC...  
5.Nëse nevojë citat për projektet tuaja PCB, pls japë vijim info:
5.If nilo finnifinni fun nyin PCB ise agbese, pls pese wọnyi info:
  Telekomunikacionit PCB ...  
5.Nëse nevojë citat për projektet tuaja PCB, pls japë vijim info:
5.If nilo finnifinni fun nyin PCB ise agbese, pls pese wọnyi info:
  4L + 2L Flex & bord ngu...  
5.Nëse nevojë citat për projektet tuaja PCB, pls japë vijim info:
5.If nilo finnifinni fun nyin PCB ise agbese, pls pese wọnyi info:
  Custom 6 Shtresat Roger...  
5.Nëse nevojë citat për projektet tuaja PCB, pls japë vijim info:
5.If nilo finnifinni fun nyin PCB ise agbese, pls pese wọnyi info:
  FR4 8-layer PCB Kuvendi...  
5.Nëse nevojë citat për projektet tuaja Kuvendit PCB, pls japë vijim info:
5.If nilo finnifinni fun nyin PCB Apejọ ise agbese, pls pese wọnyi info:
  Përbërësit Prokurimit -...  
5. urdhra vend me lehtësi dhe në mënyrë të përsëritur si nevojat tuaja të prodhimit kërkojnë
5. Gbe ibere pẹlu Ease ati ki o leralera bi gbóògì aini beere
  AFTËSITË - Shenzhen Won...  
Kërkojnë një urdhër urgjent PCB? Ndjehen të lirë për të diskutuar kërkesat tuaja me ne në wonderful@wonderfulpcb.com .
Beere ohun amojuto ni PCB ibere? Lero free lati jiroro awọn ibeere rẹ pẹlu wa ni wonderful@wonderfulpcb.com .
  Përbërësit Prokurimit -...  
Qarqet FASTLINE mund të përmbushur nevojat tuaja të ndryshme nga grumbull të vogël për sasi të mëdha, Ne nuk kemi asnjë moq.
Fastline iyika le pade rẹ yatọ si aini lati kekere ipele to tobi opoiye, Awa kò MOQ.
  Përbërësit Prokurimit -...  
1. Dërgoni listat tuaja me Excel, CSV ose format txt, excel është më e mirë
1. Fi rẹ akojọ pẹlu tayo, CSV tabi txt kika, tayo ni o dara
  OEM FR4 PCB Kuvendi - K...  
Wonderful është profesionalisht në prodhimin e Electronics Consumer Kuvendi PCB, ne nuk shesim produktet e gatshme të konsumit, por ne mbështesim fuqimisht për industrinë e konsumit elektronike, duke përfshirë prodhimin dhe shitjet e PCB konsumit elektronik, të konsumit elektronike PCBA përpunimit të produktit të përfunduar, shitjet, dhe kështu me radhë. Ne mund të sigurojmë që ndryshon e PCB konsumit elektronik ose Kuvendi PCB për të përshtaten për të gjitha aplikacionet tuaja të konsumit elektronike.
Iyanu   ni agbejoro ni ẹrọ onibara Electronics PCB Apejọ, a ko ta pari onibara awọn ọja, sugbon a strongly ni atilẹyin fun Itanna onibara ile ise, pẹlu isejade ati tita ti olumulo ẹrọ itanna PCB, ti olumulo ẹrọ itanna PCBA pipe ọja processing, tita, ati bẹ lori. a le pese ti o yatọ ti olumulo ẹrọ itanna PCB tabi PCB Apejọ lati ba awọn fun gbogbo rẹ onibara ẹrọ itanna ohun elo.
  AFTËSITË - Shenzhen Won...  
Duke marrë parasysh disa projekte kërkojnë një orar shumë më e shkurtër, sidomos kur keni shpenzuar shumë kohë në fazën e projektimit PCB ose inxhinieri dhe kanë nevojë për të kapur deri me prodhimin, ne ofrojmë PCB Shërbim të përshpejtuar për t'ju ndihmuar të përmbushur afatin. Ne jemi në gjendje për të shtypur bordet tuaja PCB me të njëjtën cilësi të lartë si ne premtuar në Standard ynë PCBs Services fillon nga 2 ditë.
Considering diẹ ninu awọn ise agbese eletan a Elo kikuru iṣeto, paapa nigbati o ba na ju Elo akoko lori awọn PCB oniru tabi ina- ipele ati ki o nilo lati yẹ soke pẹlu awọn gbóògì, ti a nse PCB expedited Service lati ran o pade awọn ipari. A ba lagbara lati tẹ sita rẹ PCB lọọgan pẹlu awọn kanna ga didara bi a ti se ileri lori wa Standard PCBs Services bẹrẹ lati 2 ọjọ. Afikun idiyele yoo wa ni lodo fun expediting rẹ PCB bibere.
  Bordi 4L Flex - Kina Sh...  
Ne kemi të industrisë-udhëheqëse pajisje dhe inxhinieri ekipe për të përfunduar kërkesat tuaja në kohë të ndjeshme të fabrikimit PCB. Nevojat Short-ana, ose konstante të lartë të vëllimit të furnizimit, ne do të ofrojë shërbimin për të përmbushur standardet tuaja.
A ni ile ise-yori itanna ati ina- egbe lati pari rẹ akoko-kókó awọn ibeere ti PCB paromolohun. Kukuru-Tan aini tabi ibakan ga-iwọn didun kiko, a yoo pese iṣẹ lati pade rẹ awọn ajohunše. Tejede Circuit ọkọ ni kan ara-ti o wa ninu module ti interconnected ẹrọ itanna irinše ri ni awọn ẹrọ orisirisi lati wọpọ beepers, tabi pagers, ati radio to fafa ti Reda ati kọmputa awọn ọna šiše. O ni o ni a nla ti yio se ti awọn anfani, akawe si agbalagba ọna ile Electronics.
  PCB Flex - Kina Shenzhe...  
në Wells, ne e specializuar në fabrikimin dhe montimin e produkteve fleksibël qark të shtypura për përdorim në prodhimin e pajisjeve mjekësore dhe lloje të ndryshme të telekomunikacionit dhe pajisjeve industriale. Porosi PCB tona të aftësive prodhuese të na lejojë për të zhvilluar dhe për të prodhuar një PCB të lartë-performuese përkul që plotëson kërkesat tuaja unike.
Ni kanga, a pataki ni awọn paromolohun ati ijọ ti rọ tejede Circuit awọn ọja fun lilo ninu awọn ẹrọ ti awọn ẹrọ egbogi ati orisirisi orisi ti Telecommunication ati ise itanna. Wa aṣa PCB ẹrọ agbara gba wa lati se agbekale ki o gbe awọn kan oke-sise Flex PCB ti o pàdé rẹ oto awọn ibeere. A tun le ṣiṣẹ pẹlu awọn ti o lati gbe awọn kan aṣa Flex PCB Afọwọkọ ti yoo significantly mu rẹ asesewa ti a aseyori ise agbese abajade.
  PCB Flex - Kina Shenzhe...  
në Wells, ne e specializuar në fabrikimin dhe montimin e produkteve fleksibël qark të shtypura për përdorim në prodhimin e pajisjeve mjekësore dhe lloje të ndryshme të telekomunikacionit dhe pajisjeve industriale. Porosi PCB tona të aftësive prodhuese të na lejojë për të zhvilluar dhe për të prodhuar një PCB të lartë-performuese përkul që plotëson kërkesat tuaja unike.
Ni kanga, a pataki ni awọn paromolohun ati ijọ ti rọ tejede Circuit awọn ọja fun lilo ninu awọn ẹrọ ti awọn ẹrọ egbogi ati orisirisi orisi ti Telecommunication ati ise itanna. Wa aṣa PCB ẹrọ agbara gba wa lati se agbekale ki o gbe awọn kan oke-sise Flex PCB ti o pàdé rẹ oto awọn ibeere. A tun le ṣiṣẹ pẹlu awọn ti o lati gbe awọn kan aṣa Flex PCB Afọwọkọ ti yoo significantly mu rẹ asesewa ti a aseyori ise agbese abajade.
  Paketat SMT - Shenzhen ...  
Kur ju vendosni një paketë të plotë të kthehet-kyç mënyrë kuvendi PCB lidhje BGA, inxhinierët tanë do të, para së gjithash, kontrolloni dosjet tuaja PCB dhe BGA datasheet në mënyrë që të përmbledhë një profil termik në të cilat elemente duhet të merren në konsideratë të tilla si madhësia BGA , material topin etj Para këtij hapi, ne do të kontrollojë dizajnin tuaj PCB për BGA dhe të sigurojë një kontroll DFM lirë të jetë i vetëdijshëm për elementet thelbësore në asamblenë PCB, duke përfshirë materiale substrate, fund sipërfaqe, pastrimin soldermask, etj
Nigba ti o ba gbe kan ni kikun Tan-bọtini PCB ijọ ibere nipa BGA package, wa Enginners yoo, akọkọ ti gbogbo, ṣayẹwo rẹ PCB awọn faili ati BGA iwe akojo oro ni ibere lati akopọ a gbona profaili ninu eyi ti eroja ni lati wa ni ya sinu ero bi BGA iwọn , rogodo awọn ohun elo ati be be Šaaju si yi igbese, a yoo ṣayẹwo rẹ PCB oniru fun BGA ki o si pese a fREE DFM ayẹwo to wa ni mọ ti eroja awọn ibaraẹnisọrọ to PCB ijọ pẹlu sobusitireti awọn ohun elo ti, dada pari, soldermask kiliaransi, bbl
  Bordi 4L Flex - Kina Sh...  
Ne kemi objektet më moderne të prodhimit të gjitha produktet tona si, mënyra më e mirë se ofruesit e tjerë më të mirë dhe. Prandaj, ne do të jemi shumë të shtypura vetëm bordi qark partner të prodhimit për të përmbushur nevojat tuaja.
O le ni iyika ti ṣe kan nikan iṣẹ, bi a ifihan ampilifaya, tabi ọpọ iṣẹ. Ti a nse dayato ọja iṣẹ pẹlu agbara ati awọn ti a ti ti daradara-mọ ni awọn PCB awọn ọja jakejado agbaye. A ni awọn ti o dara ju ati awọn julọ igbalode ohun elo ẹrọ gbogbo awọn ọja wa bi, ona dara ju miiran olupese. Nitorina, a yoo jẹ awọn gan nikan tejede Circuit ọkọ ẹrọ alabaṣepọ lati ni itẹlọrun rẹ aini.
  Bordi 4L Flex - Kina Sh...  
Ne kemi të industrisë-udhëheqëse pajisje dhe inxhinieri ekipe për të përfunduar kërkesat tuaja në kohë të ndjeshme të fabrikimit PCB. Nevojat Short-ana, ose konstante të lartë të vëllimit të furnizimit, ne do të ofrojë shërbimin për të përmbushur standardet tuaja.
A ni ile ise-yori itanna ati ina- egbe lati pari rẹ akoko-kókó awọn ibeere ti PCB paromolohun. Kukuru-Tan aini tabi ibakan ga-iwọn didun kiko, a yoo pese iṣẹ lati pade rẹ awọn ajohunše. Tejede Circuit ọkọ ni kan ara-ti o wa ninu module ti interconnected ẹrọ itanna irinše ri ni awọn ẹrọ orisirisi lati wọpọ beepers, tabi pagers, ati radio to fafa ti Reda ati kọmputa awọn ọna šiše. O ni o ni a nla ti yio se ti awọn anfani, akawe si agbalagba ọna ile Electronics.