zhytje – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot 53 Results  www.wonderfulpcb.com
  Rogers PCB - China Shen...  
Mbarimi Sipërfaqja: Zhytje Gold
Dada Finishing: immersion Gold
  PCB ngurtë - Kina Shenz...  
Mbarimi: zhytje ari me ar trashë.
Finishing: immersion wura pẹlu nipọn wura.
  bazë alumini udhëhequr ...  
Hasl, hasl Leadfree, Zhytje ari, ari Flash, OSP
HASL, HASL Leadfree, immersion wura, Flash wura, OSP
  Bordi 2L Flex - Kina Sh...  
Zhytje Silver, Zhytje Tin
Immersion Silver, immersion Tin
  PCB Kuvendi Board Shërb...  
Hasl, Enig, zhytje argjendi, zhytje kallaj, OSP ...
HASL, ENIG, immersion fadaka, immersion tin, OSP ...
  Bordi 2L Flex - Kina Sh...  
Zhytje Silver, Zhytje Tin
Immersion Silver, immersion Tin
  Bordi 2L Flex - Kina Sh...  
Flash Gold, Zhytje Gold
Flash Gold, immersion Gold
  4 shtresa prodhimin PCB...  
Zhytje kutie PCB Prodhuesit
immersion Tin PCB Manufacturers
  PCB ngurtë - Kina Shenz...  
Zhytje Tin oem PCBA Manufacturers
immersion Tin OEM PCBA Manufacturers
  PCB Kuvendi Board Shërb...  
Mbarimi Sipërfaqja: Zhytje Gold
Dada Finishing: immersion Gold
  6L HDI - Kina Shenzhen ...  
Hasl / hasl plumb të lirë, HAL, kallaj kimike, kimike Gold, Zhytje Silver / Gold, OSP, Gold plating
HASL / HASL asiwaju free, Hal, Chemical tin, Chemical Gold, immersion Silver / Gold, OSP, Gold bar
  PCB Flex - Kina Shenzhe...  
Zhytje Tin-RoHS
immersion Tin-RoHS
  6L HDI - Kina Shenzhen ...  
Mbarimi Sipërfaqja: Zhytje Gold
Dada Finishing: immersion Gold
  QCS për PCB - Shenzhen ...  
Të gjitha të çojë tona finishings lirë: HAL Lead lirë, Zhytje argjendi, Enig dhe osp të gjitha në përputhje me kërkesat e RoHS.
Gbogbo wa asiwaju free finishings: Lead free Hal, immersion fadaka, ENIG ati OSP gbogbo ni ibamu pẹlu awọn RoHS awọn ibeere.
  4L + 2L Flex & bord ngu...  
Lead-free: ENG Gold; OSP, Zhytje argjendi, Zhytje Tin
Yorisi-free: Eng Gold; OSP, immersion fadaka, immersion Tin
  4L + 2L Flex & bord ngu...  
Lead-free: ENG Gold; OSP, Zhytje argjendi, Zhytje Tin
Yorisi-free: Eng Gold; OSP, immersion fadaka, immersion Tin
  Rogers PCB - China Shen...  
Hasl LeadedHASL Lead-freeENIG Zhytje GoldImmersion Silver
HASL LeadedHASL Lead-freeENIG immersion GoldImmersion Silver
  6 shtresa PCB Bordi - K...  
Zhytje Gold Miner ASIC Pcb
Immersion Gold Asic Miner PCB
  Rogers PCB - China Shen...  
Zhytje kutie PCB Prodhuesit
immersion Tin PCB Manufacturers
  4L + 2L Flex & bord ngu...  
Zhytje nikel / Gold
Immersion Nickel / Gold
  Telekomunikacionit PCB ...  
Zhytje Gold Miner ASIC Pcb
Immersion Gold Asic Miner PCB
  Çojë falas - Shenzhen W...  
Si pa plumb prodhues PCB, PCB Wonderful merr përparësi të teknologjisë topin lidhës formimit, teknologji elektro plating, teknologji zhytje lidhës dhe fuçi teknologjisë plating të cilat i përkasin familjes së pa plumb teknologji lidhës.
Bi awọn kan asiwaju-free PCB olupese, Iyanu PCB gba anfani ti solder rogodo Ibiyi ọna ẹrọ, elekitiro plating ọna ẹrọ, solder dipping imo ati agba plating ọna gbogbo awọn ti eyi jẹ ti ìdílé asiwaju-free solder Bluetooth. Awọn wọnyi solder imo rii daju wa pọ agbara lati ni ifijišẹ wo pẹlu isoro, tin Whiskers fun apẹẹrẹ, ti o ni ipa wa dede ti awọn ọja ati lati se asiwaju-free dada pari bi HASL, ENIG, ImAg, ati be be lori PCBs ati PCBAs.
  Custom 6 Shtresat Roger...  
Kjo Circuit Board Printed është një Custom 6 Layers Rogers + FR4 Mix Stack Up PCB Circuit Board Manufacturing, përdoret në komunikim, disa përforcues si energji elektrike, A Circuit Board PCB me Zhytje Gold Mbarimi sipërfaqes është një shtresë në mes të një komponent dhe një bord qark zhveshur pcb , KingSong Tehnology si një PCB prodhues nuk janë vetëm të ofrojë Rogers PCB bordit, por edhe qeramike PCB, FR-4 PCB shtresa ose PCB multilayer etj
Eleyi tejede Circuit Board ni a Custom 6 fẹlẹfẹlẹ Rogers + FR4 Mix Stack Up PCB Circuit Board Manufacturing, lo ninu ibaraẹnisọrọ, diẹ ninu awọn bi Power ampilifaya, A PCB Circuit Board pẹlu immersion Gold dada Finishing ni a bo laarin a paati ati ki o kan si igboro PCB Circuit ọkọ , KingSong Tehnology bi a ọjọgbọn PCB olupese ti wa ni ko nikan nse Rogers PCB ọkọ, sugbon tun seramiki PCB, FR-4 Layer PCB tabi Multilayer PCB ati be be lo
  shërbimit PCB kuvendit ...  
Flash Gold, Zhytje Gold
Flash Gold, immersion Gold
  PCB Kuvendi Board Shërb...  
Hasl, Enig, zhytje argjendi, zhytje kallaj, OSP ...
HASL, ENIG, immersion fadaka, immersion tin, OSP ...
  Custom 6 Shtresat Roger...  
Zhytje Tin oem PCBA Manufacturers
immersion Tin OEM PCBA Manufacturers
  PCB Kuvendi FR4 Materia...  
Hasl / hasl plumb të lirë, HAL, kallaj kimike, kimike Gold, Zhytje Silver / Gold, OSP, Gold plating
HASL / HASL asiwaju free, Hal, Chemical tin, Chemical Gold, immersion Silver / Gold, OSP, Gold bar
  Customized alumini me c...  
Hasl, hasl Leadfree, Zhytje ari, ari Flash, OSP
HASL, HASL Leadfree, immersion wura, Flash wura, OSP
  PCBA SMT drejtues Kuven...  
Flash Gold, Zhytje Gold
Flash Gold, immersion Gold
  SMT kuvendi smd PCBA ma...  
zhytje Gold
immersion Gold
1 2 3 Arrow