veten – Yoruba Translation – Keybot Dictionary

Spacer TTN Translation Network TTN TTN Login Deutsch Français Spacer Help
Source Languages Target Languages
Keybot      13 Results   2 Domains
  2 Hits wonderfulpcb.com  
Shpëtuar veten probleme që vjen me procesin e prokurimit dhe që kanë të bëjnë me komponente të shumta shitësit.
Fi ara rẹ ni wahala ti o wa pẹlu awọn igbankan ilana ati awọn olugbagbọ pẹlu ọpọ irinše olùtajà.